โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ขอแสดงความยินดีแก่นักเรียนเตรียมอุดมศึกษาผู้แทนประเทศไทย
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ขอแสดงความยินดีแก่นักเรียนเตรียมอุดมศึกษาผู้แทนประเทศไทย ในการเข้าร่วมการแข่งขันวิทยาศาสตร์โลกและอวกาศโอลิมปิกระหว่างประเทศ ครั้งที่ 16 ระหว่างวันที่ 20-26 สิงหาคม 2566 ในรูปแบบออนไลน์ นางสาวอาคิรา รัตนาธาร ชั้นม.5 ห้อง 657 ได้รับรางวัลเหรียญเงิน
![02](/website/images/2566_gallery/660907/02.jpg)
![01](/website/images/2566_gallery/660907/01.jpg)
![03](/website/images/2566_gallery/660907/03.jpg)